Trung Quốc Cáp MPO MTP cáp quang nhà sản xuất

Tạo nhà cung cấp Trung Quốc kết nối sợi quang đáng tin cậy của bạn

 

Công ty TNHH Công nghệ Hangal Wax Thâm Quyến

 

  • Cáp MPO MTP cáp quang
  • Cáp quang kết thúc trước
  • Cáp Patch sợi quang
  • Sợi bím tóc

Được Cáp MPO MTP cáp quang & Cáp quang kết thúc trước Hiện nay!

Nhấn vào đây để yêu cầu báo giá

Giới thiệu

Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp tạo ra sản phẩm kết nối sợi quang, chủ yếu có cáp trung kế MPO MTP và cáp vá, HDMI AOC, DVI AOC, DP AOC.

Lịch sử

Mỗi ngày, chúng tôi cung cấp các giải pháp nghe nhìn truyền cảm hứng, thông báo, thu hút và hỗ trợ mọi người trên toàn cầu

Dịch vụ

Cáp quang Hangal Wax Active (AOC) cung cấp giải pháp tất cả trong một, dễ cài đặt, cực kỳ đáng tin cậy cho việc cài đặt Pro AV.

đội của chúng tôi

Hangal Wax sở hữu tổng số nhân viên hơn 750 người, hơn 95% trong số họ là giáo dục cấp cao, tạo thành đội ngũ mạnh của chúng tôi trong R & D.

QSFP+ Copper Cable Assemblies

Hangalaxy QSFP+ Copper Cable assemblies were developed for high-density applications, offering a costeffective, low-power option for high-speed data center interconnects. The QSFP+ form factor can replace up to four standard SFP+ connections, providing greater density and reduced system cost. The direct-attach assemblies support emerging 40Gb/s applications and are available in standard lengths up to 5 meters with longer custom lengths available.

MTP MPO Patch Cables Workshop

The MPO Plug ‘n’ Play system is the perfect solution for today's optical fibre installations, designed to enable a fibre network to be installed and commissioned in the shortest possible time. An MPO installation does not require specialist engineers or special tools as each component of the HANGALAXY MPO system is packed with a certificate showing it’s performance at the time of manufacture. This enables the installer to be sure the system will function from the moment the final part of the system is conne

CWDM DWDM Module Workshop

Coarse Wavelength Division Multiplexing (CWDM) is a wavelength multiplexing technology for the fiber access networks. Data transmission is realized by using max 18 channels CWDM with wavelengths between 1270nm and 1610nm. CWDM Mux/Demux module provides low insertion loss,high channel isolation, wide passing band, low-temperature sensitive and epoxy free optical path.

SFP Optical Transceivers Workshop

Every transceiver is individually tested on a full range of Cisco equipment and passed the monitoring of Hangalaxy's intelligent quality control system. QSFP+ transceiver modules are designed for use in 40Gigabit per second links over multimode fiber. They are compliant with the QSFP+ MSA and IEEE802.3ba 40GBASE-SR4 and breakout to 4 10GBASE-SR. Digital diagnostics functions are available via an I2C interface, including Tx and Rx power monitoring. The optical transceiver is compliant per the RoHS Directive

Top mục

Tạo nhà cung cấp Trung Quốc kết nối sợi quang đáng tin cậy của bạn

 

Công ty TNHH Công nghệ Hangal Wax Thâm Quyến

 

  • Tất cả danh mục
  • Cáp MPO MTP cáp quang
  • Cáp quang kết thúc trước
  • Cáp Patch sợi quang
  • Sợi bím tóc
Thêm sản phẩm
tin tức công ty
Trường hợp của Hangalaxy 2021 Khoa học và Công nghệ Trung Quốc (An Huy)
Ngày June 4, 2021
Chuyên nghiệp làm đường truyền cáp quang đường dài 4K / 8K văn phòng doanh nghiệp Hệ thống dịch giọng nói thông minh AI chuyên dụng Vào ngày 26 tháng 4, Hội chợ Chuyển đổi Thành tựu Đổi mới Khoa học và Công nghệ Trung Quốc (An Huy) năm 2021 do Bộ Khoa học và Công nghệ Trung Quốc, Viện Hàn lâm Khoa h...
8K kết nối với 5G AV Industray
Ngày June 4, 2021
Diễn đàn Đổi mới Sản phẩm Nghe nhìn Chuyên nghiệp Trung Quốc lần thứ 28 (CCBN2021) Diễn đàn Đổi mới Sản phẩm Nghe nhìn Chuyên nghiệp được tổ chức vào ngày 29 tháng 5 tại Trung tâm Triển lãm Quốc tế Trung Quốc (Jing'anzhuang Pavilion).Ông Danfeng Zhuang, Kỹ sư trưởng của Thương hiệu Hangalaxy, đã đư...
Chuyên truyền tín hiệu HDMI 8K HDMI AOC
Ngày September 28, 2020
Chuyên truyền tín hiệu HDMI 8K HDMI AOC Sự kết hợp giữa ánh sáng và kính thể hiện một số đặc tính độc đáo mang lại cho các chuyên gia AV những công cụ mạnh mẽ trong các ứng dụng AV thông thường.Một cáp quang có thể được sử dụng để gửi video độ phân giải cao, âm thanh và tín hiệu điều khiển trên một ...
Kỷ nguyên 8K và ứng dụng trong hệ thống AV
Ngày September 28, 2020
Kỷ nguyên 8K, ứng dụng công nghệ quang học trong hệ thống AV Hangalaxy bắt đầu từ việc nghiên cứu và phát triển chip silicon thụ động cho truyền thông quang học, và là nhà sản xuất thiết bị chuyên nghiệp để truyền tín hiệu độ nét cực cao ở khoảng cách xa.Kể từ đầu năm 2014, hãng đầu tiên trên thị tr...
Hangal Wax tổ chức cuộc thi sản phẩm sợi quang thứ ba
Ngày March 8, 2018
From May 30 to June 2, the third Beijing University Student optical communication product practice competition jointly sponsored by Shenzhen huaguangyuneng Technology Co., Ltd. and North University of technology, Beijing University of Posts and telecommunications, Beijing University of information ...